เด็ค คันศรเอ็กซ์ ที่ดีที่สุด, พฤศจิกายน 2569
คำนวณจาก 62,452 เกม Path of Legends ของผู้เล่นระดับท็อปของโลกและของฝรั่งเศสใน 7 วันล่าสุด เกมล่าสุดเก็บเมื่อ 18 นาทีที่แล้ว วิธีคำนวณ
เด็ค คันศรเอ็กซ์ ที่ใช้มากที่สุดตอนนี้คือ คันศรเอ็กซ์ 3.0 (อัตราชนะ 54.5% จาก 1,205 เกม) เด็คที่ชนะมากที่สุดคือ คันศรเอ็กซ์ 3.5 อัตราชนะ 65.1% มีเด็ค คันศรเอ็กซ์ 24 เด็คที่ผู้เล่นระดับท็อปของ Path of Legends ใช้อย่างน้อย 8 ครั้งใน 7 วันล่าสุด
อัปเดตเมื่อ
- คัดลอก
1.คันศรเอ็กซ์ 3.0
3.0ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 54.5%
- อัตราการใช้งาน
- 0.96%
- เกม
- 1,205
- คัดลอก
2.คันศรเอ็กซ์ 3.5
3.5ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 52.3%
- อัตราการใช้งาน
- 0.35%
- เกม
- 442
- คัดลอก
3.คันศรเอ็กซ์ 3.3
3.3ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 59.4%
- อัตราการใช้งาน
- 0.26%
- เกม
- 325
- คัดลอก
4.คันศรเอ็กซ์ 3.0
3.0ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 46.8%
- อัตราการใช้งาน
- 0.12%
- เกม
- 156
- คัดลอก
5.คันศรเอ็กซ์ 3.5
3.5ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 65.1%
- อัตราการใช้งาน
- 0.12%
- เกม
- 146
- คัดลอก
6.คันศรเอ็กซ์ 3.1
3.1ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 52.1%
- อัตราการใช้งาน
- 0.11%
- เกม
- 142
- คัดลอก
7.คันศรเอ็กซ์ 3.4
3.4ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 61.6%
- อัตราการใช้งาน
- 0.07%
- เกม
- 86
- คัดลอก
8.คันศรเอ็กซ์ 2.9
2.9ไซเคิล 6เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 47.6%
- อัตราการใช้งาน
- 0.07%
- เกม
- 82
- คัดลอก
9.คันศรเอ็กซ์ 3.9
3.9ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 50.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.03%
- เกม
- 40
- คัดลอก
10.คันศรเอ็กซ์ 3.5
3.5ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 59.5%
- อัตราการใช้งาน
- 0.03%
- เกม
- 37
- คัดลอก
11.คันศรเอ็กซ์ 3.3
3.3ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 50.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.03%
- เกม
- 34
- คัดลอก
12.คันศรเอ็กซ์ 3.5
3.5ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 35.3%
- อัตราการใช้งาน
- 0.03%
- เกม
- 34
- คัดลอก
13.คันศรเอ็กซ์ 3.3
3.3ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 27.6%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 29
- คัดลอก
14.คันศรเอ็กซ์ 3.5
3.5ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 47.6%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 21
- คัดลอก
15.คันศรเอ็กซ์ 3.4
3.4ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 70.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 20
- คัดลอก
16.คันศรเอ็กซ์ 3.4
3.4ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 78.9%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 19
- คัดลอก
17.คันศรเอ็กซ์ 3.5
3.5ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 53.3%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 15
- คัดลอก
18.คันศรเอ็กซ์ 3.1
3.1ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 50.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 14
- คัดลอก
19.คันศรเอ็กซ์ 3.1
3.1ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 57.1%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 14
- คัดลอก
20.คันศรเอ็กซ์ 3.3
3.3ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 27.3%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 11
- คัดลอก
21.คันศรเอ็กซ์ 3.3
3.3ไซเคิล 5เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 9.1%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 11
- คัดลอก
22.คันศรเอ็กซ์ 3.4
3.4ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 45.5%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 11
- คัดลอก
23.คันศรเอ็กซ์ 3.3
3.3ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 60.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 10
- คัดลอก
24.คันศรเอ็กซ์ 3.5
3.5ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 44.4%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 9
คู่เด็ค 2v2 ที่ดีที่สุดกับ คันศรเอ็กซ์
ดูเพิ่มเติม: สถิติและการ์ดเคาน์เตอร์ของ คันศรเอ็กซ์, Tier List