เด็ค หมูป่าหลวง ที่ดีที่สุด, พฤศจิกายน 2569
คำนวณจาก 62,452 เกม Path of Legends ของผู้เล่นระดับท็อปของโลกและของฝรั่งเศสใน 7 วันล่าสุด เกมล่าสุดเก็บเมื่อ 9 นาทีที่แล้ว วิธีคำนวณ
เด็ค หมูป่าหลวง ที่ใช้มากที่สุดตอนนี้คือ หมูป่าหลวง 2.9 (อัตราชนะ 51.4% จาก 2,131 เกม) เด็คที่ชนะมากที่สุดคือ หมูป่าหลวง 3.9 อัตราชนะ 78.6% มีเด็ค หมูป่าหลวง 50 เด็คที่ผู้เล่นระดับท็อปของ Path of Legends ใช้อย่างน้อย 8 ครั้งใน 7 วันล่าสุด
อัปเดตเมื่อ
- คัดลอก
1.หมูป่าหลวง 2.9
2.9ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 51.4%
- อัตราการใช้งาน
- 1.71%
- เกม
- 2,131
- คัดลอก
2.หมูป่าหลวง 3.1
3.1ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 54.9%
- อัตราการใช้งาน
- 0.70%
- เกม
- 869
- คัดลอก
3.หมูป่าหลวง 3.4
3.4ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 47.8%
- อัตราการใช้งาน
- 0.50%
- เกม
- 621
- คัดลอก
4.หมูป่าหลวง 3.8
3.8ไซเคิล 10เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 52.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.43%
- เกม
- 535
- คัดลอก
5.หมูป่าหลวง 4.1
4.1ไซเคิล 13เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 53.6%
- อัตราการใช้งาน
- 0.21%
- เกม
- 263
- คัดลอก
6.หมูป่าหลวง 4.1
4.1ไซเคิล 13เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 37.4%
- อัตราการใช้งาน
- 0.20%
- เกม
- 254
- คัดลอก
7.หมูป่าหลวง 3.8
3.8ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 54.1%
- อัตราการใช้งาน
- 0.19%
- เกม
- 233
- คัดลอก
8.หมูป่าหลวง 4.3
4.3ไซเคิล 14เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 49.1%
- อัตราการใช้งาน
- 0.17%
- เกม
- 212
- คัดลอก
9.หมูป่าหลวง 3.9
3.9ไซเคิล 11เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 47.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.16%
- เกม
- 202
- คัดลอก
10.หมูป่าหลวง 3.3
3.3ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 58.9%
- อัตราการใช้งาน
- 0.12%
- เกม
- 146
- คัดลอก
11.หมูป่าหลวง 2.9
2.9ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 56.2%
- อัตราการใช้งาน
- 0.12%
- เกม
- 146
- คัดลอก
12.หมูป่าหลวง 3.9
3.9ไซเคิล 12เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 65.2%
- อัตราการใช้งาน
- 0.11%
- เกม
- 138
- คัดลอก
13.หมูป่าหลวง 3.8
3.8ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 66.7%
- อัตราการใช้งาน
- 0.11%
- เกม
- 135
- คัดลอก
14.หมูป่าหลวง 4.1
4.1ไซเคิล 13เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 45.4%
- อัตราการใช้งาน
- 0.08%
- เกม
- 97
- คัดลอก
15.หมูป่าหลวง 2.9
2.9ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 50.5%
- อัตราการใช้งาน
- 0.07%
- เกม
- 91
- คัดลอก
16.หมูป่าหลวง 4.1
4.1ไซเคิล 13เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 53.5%
- อัตราการใช้งาน
- 0.07%
- เกม
- 86
- คัดลอก
17.หมูป่าหลวง 4.1
4.1ไซเคิล 13เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 53.8%
- อัตราการใช้งาน
- 0.06%
- เกม
- 80
- คัดลอก
18.หมูป่าหลวง 3.6
3.6ไซเคิล 10เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 50.7%
- อัตราการใช้งาน
- 0.05%
- เกม
- 67
- คัดลอก
19.หมูป่าหลวง 4.0
4.0ไซเคิล 12เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 40.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.04%
- เกม
- 55
- คัดลอก
20.หมูป่าหลวง 3.4
3.4ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 56.6%
- อัตราการใช้งาน
- 0.04%
- เกม
- 53
- คัดลอก
21.หมูป่าหลวง 3.0
3.0ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 53.8%
- อัตราการใช้งาน
- 0.03%
- เกม
- 39
- คัดลอก
22.หมูป่าหลวง 3.1
3.1ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 20.5%
- อัตราการใช้งาน
- 0.03%
- เกม
- 39
- คัดลอก
23.หมูป่าหลวง 3.4
3.4ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 60.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.03%
- เกม
- 35
- คัดลอก
24.หมูป่าหลวง 3.5
3.5ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 31.4%
- อัตราการใช้งาน
- 0.03%
- เกม
- 35
- คัดลอก
25.หมูป่าหลวง 2.9
2.9ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 26.7%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 30
- คัดลอก
26.หมูป่าหลวง 3.8
3.8ไซเคิล 11เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 36.7%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 30
- คัดลอก
27.หมูป่าหลวง 3.1
3.1ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 58.6%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 29
- คัดลอก
28.หมูป่าหลวง 3.9
3.9ไซเคิล 12เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 78.6%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 28
- คัดลอก
29.หมูป่าหลวง 4.1
4.1ไซเคิล 13เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 33.3%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 27
- คัดลอก
30.หมูป่าหลวง 3.4
3.4ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 45.5%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 22
- คัดลอก
31.หมูป่าหลวง 3.0
3.0ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 42.9%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 21
- คัดลอก
32.หมูป่าหลวง 3.1
3.1ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 42.9%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 21
- คัดลอก
33.หมูป่าหลวง 3.4
3.4ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 35.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 20
- คัดลอก
34.หมูป่าหลวง 3.8
3.8ไซเคิล 11เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 63.2%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 19
- คัดลอก
35.หมูป่าหลวง 3.5
3.5ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 36.8%
- อัตราการใช้งาน
- 0.02%
- เกม
- 19
- คัดลอก
36.หมูป่าหลวง 3.0
3.0ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 72.2%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 18
- คัดลอก
37.หมูป่าหลวง 2.9
2.9ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 76.5%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 17
- คัดลอก
38.หมูป่าหลวง 3.1
3.1ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 43.8%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 16
- คัดลอก
39.หมูป่าหลวง 3.1
3.1ไซเคิล 9เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 62.5%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 16
- คัดลอก
40.หมูป่าหลวง 3.8
3.8ไซเคิล 11เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 73.3%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 15
- คัดลอก
41.หมูป่าหลวง 3.6
3.6ไซเคิล 11เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 53.3%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 15
- คัดลอก
42.หมูป่าหลวง 2.8
2.8ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 60.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 15
- คัดลอก
43.หมูป่าหลวง 4.1
4.1ไซเคิล 13เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 57.1%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 14
- คัดลอก
44.หมูป่าหลวง 4.1
4.1ไซเคิล 13เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 30.8%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 13
- คัดลอก
45.หมูป่าหลวง 3.9
3.9ไซเคิล 12เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 30.8%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 13
- คัดลอก
46.หมูป่าหลวง 3.4
3.4ไซเคิล 7เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 30.8%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 13
- คัดลอก
47.หมูป่าหลวง 3.8
3.8ไซเคิล 11เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 25.0%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 12
- คัดลอก
48.หมูป่าหลวง 3.6
3.6ไซเคิล 11เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 41.7%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 12
- คัดลอก
49.หมูป่าหลวง 3.0
3.0ไซเคิล 8เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 41.7%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 12
- คัดลอก
50.หมูป่าหลวง 3.8
3.8ไซเคิล 11เด็คที่คล้ายกัน
- อัตราชนะ
- 18.2%
- อัตราการใช้งาน
- 0.01%
- เกม
- 11
คู่เด็ค 2v2 ที่ดีที่สุดกับ หมูป่าหลวง
ดูเพิ่มเติม: สถิติและการ์ดเคาน์เตอร์ของ หมูป่าหลวง, Tier List