Đến nội dung chính
RoyaleTrack

Cách counter Pháo Hoa

Tính trên 30.654 trận Path of Legends của những người chơi hàng đầu thế giới và Pháp, trong 7 ngày gần nhất. Trận gần nhất được thu thập 29 phút trước. Phương pháp

Pháo Hoa

Tính trên các lần đối đầu thật: với mỗi lá bài, đây là winrate của người chơi cầm nó khi gặp Pháo Hoa.

Câu trả lời tốt nhất cho Pháo Hoa lúc này là Động đất: người chơi cầm nó thắng 70,6% số trận khi gặp nó, trên 68 lần đối đầu. Tiếp theo là Bưu kiện Hoàng gia, Yêu tinh, Băng Tinh Linh.

Cập nhật ngày .

Những lá bài mạnh nhất khi gặp Pháo Hoa

Lần đối đầuWinrate khi gặp Pháo Hoa
  1. 1Động đấtĐộng đất6870,6%
  2. 2Bưu kiện Hoàng giaBưu kiện Hoàng gia5971,2%
  3. 3Yêu tinhYêu tinh5770,2%
  4. 4Băng Tinh LinhBăng Tinh Linh21664,4%
  5. 5Nữ hoàng Cung thủNữ hoàng Cung thủ8262,2%
  6. 6Máy khoan Yêu tinhMáy khoan Yêu tinh6462,5%
  7. 7Trư Hoàng giaTrư Hoàng gia10760,7%
  8. 8Lồng Yêu tinhLồng Yêu tinh8460,7%

Các deck khắc chế nó nhiều nhất

  1. Trư Hoàng gia (tiến hóa)Nữ hoàng Cung thủĐại bác (tiến hóa)Băng Tinh LinhBộ xươngKhúc gỗĐộng đấtBưu kiện Hoàng gia

    1.Trư Hoàng gia 2,9

    2,9cycle 7deck tương tự

    Sao chép
    Winrate
    78,9%
    Sử dụng
    0,00%
    Trận
    38
  2. Valkyrie (tiến hóa)Yêu tinh (anh hùng)Đao phủ (tiến hóa)Băng Tinh LinhLốc xoáyTrư Kỵ sĩKhúc gỗTên lửa

    2.Trư Kỵ sĩ 3,4

    3,4cycle 8deck tương tự

    Sao chép
    Winrate
    73,7%
    Sử dụng
    0,00%
    Trận
    19
  3. Thùng Yêu tinh (tiến hóa)Valkyrie (anh hùng)Đội quân Bộ xương (tiến hóa)Công thành BinhCông chúaYêu tinh ném phi tiêuĐại bácBăng Tinh Linh

    3.Thùng Yêu tinh 2,8

    2,8cycle 9deck tương tự

    Sao chép
    Winrate
    73,7%
    Sử dụng
    0,00%
    Trận
    19
  4. Điện Khổng nhân (tiến hóa)Thạch thủ (anh hùng)Tiểu Long (tiến hóa)Lều Yêu tinhLốc xoáyĐiện Pháp sưThùng Man diSấm sét

    4.Điện Khổng nhân 4,4

    4,4cycle 13deck tương tự

    Sao chép
    Winrate
    63,6%
    Sử dụng
    0,00%
    Trận
    44
  5. Cầu tuyết khổng lồ (tiến hóa)Kỵ sĩ (anh hùng)Máy khoan Yêu tinh (tiến hóa)Goblin DemolisherHỏa Tinh LinhBộ xươngTháp Hồ quang điệnĐộc dược

    5.Máy khoan Yêu tinh 2,9

    2,9cycle 7deck tương tự

    Sao chép
    Winrate
    87,5%
    Sử dụng
    0,00%
    Trận
    8

Những gì Pháo Hoa dễ dàng đánh bại

Nên tránh cầm khi đối đầu: những lá bài này hay thua Pháo Hoa nhất.

  1. 1Bầy MinionBầy Minion8428,6%
  2. 2Băng Yêu tinhBăng Yêu tinh7929,1%
  3. 3Xe Đại bácXe Đại bác6631,8%
  4. 4GoblinsteinGoblinstein3928,2%
  5. 5Nhóm tinh ranhNhóm tinh ranh4930,6%
  6. 6Cung thủCung thủ7433,8%
  7. 7Súng cốiSúng cối5933,9%
  8. 8BerserkerBerserker3534,3%

Chơi Pháo Hoa

Bạn muốn chơi nó hơn? Thống kê, deck mạnh nhất và lá bài kết hợp đều nằm trong trang của nó.

Xem trang của Pháo Hoa

Câu hỏi thường gặp

Lá bài nào mạnh nhất khi gặp Pháo Hoa?
Động đất, với 70,6% số trận thắng cho người chơi cầm nó khi gặp Pháo Hoa trong các trận top 7 ngày gần nhất. Lưu ý: đây là winrate của cả trận, không phải bảo đảm rằng lần trao đổi nào cũng có lợi.
Các counter này được tính thế nào?
Chúng tôi xem mọi trận Path of Legends của những người chơi giỏi nhất mà đối thủ dùng Pháo Hoa, rồi đo winrate của từng lá bài bên kia. Không ý kiến cá nhân, chỉ có kết quả.
Vì sao một lá bài không trực tiếp khắc chế nó vẫn xuất hiện?
Vì một trận không chỉ được quyết định bởi một lần trao đổi. Một lá bài có thể đứng cao vì các deck dùng nó nhìn chung mạnh hơn trước kiểu chiến thuật đó.